iso_3166-1 - en to ta translation catalogue (425 entries)

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானித்தான்

en: Albania
ta: அல்பேனியா

en: Algeria
ta: அல்சீரியா

en: American Samoa
ta: அமெரிக்க சமோவா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்கியுலா

en: Antarctica
ta: அண்டார்ட்டிக்கா

en: Antigua and Barbuda
ta: அன்டிகுவா பர்புடா

en: Arab Republic of Egypt
ta: எகிப்து அரபு குடியரசு

en: Argentina
ta: அர்கெந்தீனா

en: Argentine Republic
ta: அர்சென்டினா குடியரசு

en: Armenia
ta: அர்மெனியா

en: Aruba
ta: அருபா

en: Australia
ta: அவுத்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆச்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அசர்பைச்சான்

en: Bahamas
ta: பகாமாச்

en: Bahrain
ta: பகுறைன்

en: Bangladesh
ta: வங்காளதேசம்

en: Barbados
ta: பார்படோசு

en: Belarus
ta: பெலருச்

en: Belgium
ta: பெல்சியம்

en: Belize
ta: பெலீசு

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூட்டான்

en: Bolivarian Republic of Venezuela
ta: பொலிவேரியன் குடியரசு வெனிசுலா

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Bolivia, Plurinational State of
ta: பொலிவியா, ப்ளூரேசனல் நிலை

en: Bonaire, Sint Eustatius and Saba
ta: பொனெய்ர், சிண்ட் யூச்டேடியச் மற்றும் சபா

en: Bosnia and Herzegovina
ta: பொசுனியா எர்செகோவினா

en: Botswana
ta: போட்சுவானா

en: Bouvet Island
ta: போவெட் தீவு

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: British Indian Ocean Territory
ta: பிரித்தானிய இந்தியப் பெருங்கடல் மண்டலம்

en: British Virgin Islands
ta: பிரித்தானிய கன்னித் தீவுகள்

en: Brunei Darussalam
ta: ப்ரூனே தருசலம்

en: Bulgaria
ta: பல்காரியா

en: Burkina Faso
ta: புர்க்கினா பாசோ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Cabo Verde
ta: கேபோ வெர்டே

en: Cambodia
ta: கம்போடியா

en: Cameroon
ta: கமரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Cayman Islands
ta: கேமன் தீவுகள்

en: Central African Republic
ta: மத்திய ஆபிரிக்கக் குடியரசு

en: Chad
ta: சாட்

en: Chile
ta: சிலி

en: China
ta: சீனா

en: Christmas Island
ta: கிறிச்துமச் தீவு

en: Cocos (Keeling) Islands
ta: கொக்கோசு (கீலிங்) தீவுகள்

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Commonwealth of Dominica
ta: டொமினிக்கா காமன்வெல்த்

en: Commonwealth of the Bahamas
ta: பகாமாச் காமன்வெல்த்

en: Commonwealth of the Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள் காமன்வெல்த்

en: Comoros
ta: கொமொரோசு

en: Congo
ta: காங்கோ

en: Congo, The Democratic Republic of the
ta: காங்கோ குடியரசு

en: Cook Islands
ta: குக் தீவுகள்

en: Costa Rica
ta: கோச்டாரிகா

en: Croatia
ta: குரோவாசியா

en: Cuba
ta: கூபா

en: Curaçao
ta: குராக்கோ

en: Cyprus
ta: சைப்ரச்

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Czechia
ta: செச்சியா

en: Côte d'Ivoire
ta: கோத் ட்லவோர்

en: Democratic People's Republic of Korea
ta: கொரிய குடியாட்சி மக்கள் குடியரசு

en: Democratic Republic of Sao Tome and Principe
ta: சோ டோமி மற்றும் பிரின்சிபி குடியாட்சி குடியரசு

en: Democratic Republic of Timor-Leste
ta: டிமோர்லெச்தே குடியாட்சி குடியரசு

en: Democratic Socialist Republic of Sri Lanka
ta: சிறிலங்க குடியாட்சி சோசலிச குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: சிபூட்டி

en: Dominica
ta: டொமினிக்கா

en: Dominican Republic
ta: டொமினிக்கன் குடியரசு

en: Eastern Republic of Uruguay
ta: உருகுவே கிழக்கு குடியரசு

en: Ecuador
ta: எக்குவடோர்

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: El Salvador
ta: எல் சால்வடோர்

en: Equatorial Guinea
ta: எக்குவடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta: எரித்திரியா

en: Estonia
ta: எசுதோனியா

en: Eswatini
ta: ஈச்வதினி

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Falkland Islands (Malvinas)
ta: பாக்லான்ட் தீவுகள் (மால்வினாச்)

en: Faroe Islands
ta: பரோயே தீவுகள்

en: Federal Democratic Republic of Ethiopia
ta: எதியோப்பியா ஐக்கிய குடியாட்சி குடியரசு

en: Federal Democratic Republic of Nepal
ta: நேபாள மக்கள் கூட்டாட்சி குடியரசு

en: Federal Republic of Germany
ta: ஐக்கிய செர்மானிய குடியரசு

en: Federal Republic of Nigeria
ta: நைசீரியா கூட்டுக் குடியரசு

en: Federal Republic of Somalia
ta: சோமாலியா கூட்டாட்சி குடியரசு

en: Federated States of Micronesia
ta: கூட்டு மெக்ரோனிசியா நாடுகள்

en: Federative Republic of Brazil
ta: பிரேசில் கூட்டு குடியரசு

en: Fiji
ta: பிசி

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: பிரான்சு

en: French Guiana
ta: பிரெஞ்சு கயானா

en: French Polynesia
ta: பிரெஞ்சு பொலினீசியா

en: French Republic
ta: பிரெஞ்சு குடியரசு

en: French Southern Territories
ta: ஃப்ரெஞ்ச் தெற்கு பிரதேசம்

en: Gabon
ta: காபோன்

en: Gabonese Republic
ta: காபோனீச் குடியரசு

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: சியார்சியா

en: Germany
ta: செர்மனி

en: Ghana
ta: கானா

en: Gibraltar
ta: கிப்ரால்டர்

en: Grand Duchy of Luxembourg
ta: லக்சம்பர்க் கிராண்ட் டச்சி

en: Greece
ta: கிரேக்கம்

en: Greenland
ta: கிறீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரெனடா

en: Guadeloupe
ta: குவாதலூப்பே

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: குவாத்தமாலா

en: Guernsey
ta: குயெர்ன்சி

en: Guinea
ta: கினி

en: Guinea-Bissau
ta: கினி-பிசாவு

en: Guyana
ta: கயானா

en: Haiti
ta: எயிட்டி

en: Hashemite Kingdom of Jordan
ta: சோர்டான் முடியரசு

en: Heard Island and McDonald Islands
ta: ஏர்ட் தீவு மற்றும் மக்டொனால்ட் தீவுகள்

en: Hellenic Republic
ta: எலனிக் குடியரசு

en: Holy See (Vatican City State)
ta: ஓலி சி (வாடிகன் நகர நாடு)

en: Honduras
ta: ஓன்டுராச்

en: Hong Kong
ta: ஃகொங்கொங்

en: Hong Kong Special Administrative Region of China
ta: ஆங்காங் - சீன சிறப்பு ஆட்சிப் பிரதேசம்

en: Hungary
ta: அங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐசுலாந்து

en: Independent State of Papua New Guinea
ta: பப்புவா நியூ கினியாவின் சுதந்திர நாடு

en: Independent State of Samoa
ta: சாமௌ சுதந்திர நாடு

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தோனேசியா

en: Iran
ta: ஈரான்

en: Iran, Islamic Republic of
ta: ஈரான், இச்லாமிக் குடியரசு

en: Iraq
ta: இராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Islamic Republic of Afghanistan
ta: ஆப்கானிச்தான் இச்லாமிய குடியரசு

en: Islamic Republic of Iran
ta: ஈரான் இச்லாமிய குடியரசு

en: Islamic Republic of Mauritania
ta: மொரிசியேனியா இச்லாமிய குடியரசு

en: Islamic Republic of Pakistan
ta: பாகிச்தான் இச்லாமிய குடியரசு

en: Isle of Man
ta: மாண் தீவு

en: Israel
ta: இசுரேல்

en: Italian Republic
ta: இத்தாலியன் குடியரசு

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jamaica
ta: யமேக்கா

en: Japan
ta: சப்பான்

en: Jersey
ta: செர்சி

en: Jordan
ta: சோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசக்குத்தான்

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kingdom of Bahrain
ta: பக்ரெயின் முடியரசு

en: Kingdom of Belgium
ta: பெல்சிய முடியரசு

en: Kingdom of Bhutan
ta: பூட்டான் முடியரசு

en: Kingdom of Cambodia
ta: கம்போடியா முடியரசு

en: Kingdom of Denmark
ta: டென்மார்க் முடியரசு

en: Kingdom of Eswatini
ta: ஈச்வதினி இராச்சியம்

en: Kingdom of Lesotho
ta: லெசோதோ முடியரசு

en: Kingdom of Morocco
ta: மொரோக்கோ முடியரசு

en: Kingdom of Norway
ta: நார்வே முடியரசு

en: Kingdom of Saudi Arabia
ta: சவூதி அரேபிய முடியரசு

en: Kingdom of Spain
ta: ச்பெயின் முடியரசு

en: Kingdom of Sweden
ta: சுவீடன் முடியரசு

en: Kingdom of Thailand
ta: தாய்லாந்து முடியரசு

en: Kingdom of Tonga
ta: டொங்கா முடியரசு

en: Kingdom of the Netherlands
ta: நெதர்லாந்து முடியரசு

en: Kiribati
ta: கிரிபட்டி

en: Korea, Democratic People's Republic of
ta: கொரிய குடியாட்சி மக்கள் குடியரசு

en: Korea, Republic of
ta: கொரிய குடியரசு

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kyrgyz Republic
ta: கிர்சைச் குடியரசு

en: Kyrgyzstan
ta: கிர்கிசுத்தான்

en: Lao People's Democratic Republic
ta: லவொ மக்கள் சுதந்திர குடியரசு

en: Laos
ta: லாவோச்

en: Latvia
ta: லாத்வியா

en: Lebanese Republic
ta: லெபனீச் குடியரசு

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோத்தோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Libya
ta: லிபியா

en: Liechtenstein
ta: லீச்சென்சுதீன்

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பர்க்

en: Macao
ta: மகாவோ

en: Macao Special Administrative Region of China
ta: மகாவோ சீன சிறப்பு ஆட்சிப் பிரதேசம்

en: Madagascar
ta: மடகாசுகர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலைத்தீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Marshall Islands
ta: மார்சல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மர்தினிக்கு

en: Mauritania
ta: மூரித்தானியா

en: Mauritius
ta: மொரிசியசு

en: Mayotte
ta: மயோட்டே

en: Mexico
ta: மெக்சிக்கோ

en: Micronesia, Federated States of
ta: மைக்ரோனிசியா கூட்டு நாடுகள்

en: Moldova
ta: மல்தோவா

en: Moldova, Republic of
ta: மோல்ட்வா குடியரசு

en: Monaco
ta: மொனாக்கோ

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Montenegro
ta: மொண்டெனேகுரோ

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: Morocco
ta: மொரோக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Myanmar
ta: மியான்மர்

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Nauru
ta: நவூரு

en: Nepal
ta: நேபாளம்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்து

en: New Caledonia
ta: புதிய கலிடோனியா

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நைகர்

en: Nigeria
ta: நைசீரியா

en: Niue
ta: நியுவே

en: Norfolk Island
ta: நோர்போக் தீவு

en: North Korea
ta: வட கொரிய

en: North Macedonia
ta: வடக்கு மாசிடோனியா

en: Northern Mariana Islands
ta: வட மரியானா தீவுகள்

en: Norway
ta: நோர்வே

en: Oman
ta: ஓமான்

en: Pakistan
ta: பாக்கித்தான்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Palestine, State of
ta: பாலச்தீன அரசு

en: Panama
ta: பனாமா

en: Papua New Guinea
ta: பப்புவா நியூ கினி

en: Paraguay
ta: பரகுவை

en: People's Democratic Republic of Algeria
ta: அல்சீரிய மக்கள் குடியாட்சி குடியரசு

en: People's Republic of Bangladesh
ta: வங்காளதேச மக்கள் குடியரசு

en: People's Republic of China
ta: சீன மக்கள் குடியரசு

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பீன்சு

en: Pitcairn
ta: பிட்கேரின்

en: Plurinational State of Bolivia
ta: பொலிவியாவின் ப்ளூரேசனல் ச்டேட்

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்த்துகல்

en: Portuguese Republic
ta: போர்த்துக்கீசிய குடியரசு

en: Principality of Andorra
ta: அன்டோரா சிற்றரசு

en: Principality of Liechtenstein
ta: லீச்சென்சுதீன் சிற்றரசு

en: Principality of Monaco
ta: மொனாக்கோ சிற்றரசு

en: Puerto Rico
ta: புவேர்ட்டோ ரிக்கோ

en: Qatar
ta: கத்தார்

en: Republic of Albania
ta: அல்பேனிய குடியரசு

en: Republic of Angola
ta: அங்கோல குடியரசு

en: Republic of Armenia
ta: அர்மெனிய குடியரசு

en: Republic of Austria
ta: ஆச்திரிய குடியரசு

en: Republic of Azerbaijan
ta: அசர்பைசான் குடியரசு

en: Republic of Belarus
ta: பெலாருச் குடியரசு

en: Republic of Benin
ta: பெனின் குடியரசு

en: Republic of Bosnia and Herzegovina
ta: போச்னியா மற்றும் எர்ச்கோவினா குடியரசு

en: Republic of Botswana
ta: பொட்சுவானா குடியரசு

en: Republic of Bulgaria
ta: பல்கேரியா குடியரசு

en: Republic of Burundi
ta: புருண்டி குடியரசு

en: Republic of Cabo Verde
ta: கேபோ வெர்டே குடியரசு

en: Republic of Cameroon
ta: கமரூன் குடியரசு

en: Republic of Chad
ta: சாட் குடியரசு

en: Republic of Chile
ta: சிலி குடியரசு

en: Republic of Colombia
ta: கொலம்பியா குடியரசு

en: Republic of Costa Rica
ta: கோச்டோ ரிகா குடியரசு

en: Republic of Croatia
ta: குரோவேசியா குடியரசு

en: Republic of Cuba
ta: க்யூபா குடியரசு

en: Republic of Cyprus
ta: சைப்ரச் குடியரசு

en: Republic of Côte d'Ivoire
ta: கோத் ட்லவோர் குடியரசு

en: Republic of Djibouti
ta: சிபூட்டி குடியரசு

en: Republic of Ecuador
ta: ஈக்வடார் குடியரசு

en: Republic of El Salvador
ta: சால்வடார் குடியரசு

en: Republic of Equatorial Guinea
ta: ஈக்வடோரியல் கினி குடியரசு

en: Republic of Estonia
ta: எசுதோனியா குடியரசு

en: Republic of Fiji
ta: பிசி குடியரசு

en: Republic of Finland
ta: பின்லாந்து குடியரசு

en: Republic of Ghana
ta: கானா குடியரசு

en: Republic of Guatemala
ta: குவாதமாலா குடியரசு

en: Republic of Guinea
ta: கினி குடியரசு

en: Republic of Guinea-Bissau
ta: கினி-பிசா குடியரசு

en: Republic of Guyana
ta: கயானா குடியரசு

en: Republic of Haiti
ta: ஆயிட்டி குடியரசு

en: Republic of Honduras
ta: ஓன்டுராச் குடியரசு

en: Republic of Iceland
ta: ஐச்லாந்து குடியரசு

en: Republic of India
ta: இந்திய குடியரசு

en: Republic of Indonesia
ta: இந்தோனேசியா குடியரசு

en: Republic of Iraq
ta: ஈராக் குடியரசு

en: Republic of Kazakhstan
ta: கசகிச்தான் குடியரசு

en: Republic of Kenya
ta: கென்யா குடியரசு

en: Republic of Kiribati
ta: கிரிபாடி குடியரசு

en: Republic of Latvia
ta: லட்வியா குடியரசு

en: Republic of Liberia
ta: லைபீரியா குடியரசு

en: Republic of Lithuania
ta: லிதுவேனியா குடியரசு

en: Republic of Madagascar
ta: மடகாச்கர் குடியரசு

en: Republic of Malawi
ta: மலாவி குடியரசு

en: Republic of Maldives
ta: மாலதீவுகள் குடியரசு

en: Republic of Mali
ta: மாலி குடியரசு

en: Republic of Malta
ta: மால்டா குடியரசு

en: Republic of Mauritius
ta: மொரீசியச் குடியரசு

en: Republic of Moldova
ta: மோல்ட்வா குடியரசு

en: Republic of Mozambique
ta: மொசாம்பிக் குடியரசு

en: Republic of Myanmar
ta: மியான்மர் குடியரசு

en: Republic of Namibia
ta: நமீபியா குடியரசு

en: Republic of Nauru
ta: நவுரு குடியரசு

en: Republic of Nicaragua
ta: நிகராகுவா குடியரசு

en: Republic of North Macedonia
ta: வடக்கு மாசிடோனியா குடியரசு

en: Republic of Palau
ta: பலாவு குடியரசு

en: Republic of Panama
ta: பனாமா குடியரசு

en: Republic of Paraguay
ta: பராகுவே குடியரசு

en: Republic of Peru
ta: பெரு குடியரசு

en: Republic of Poland
ta: போலந்து குடியரசு

en: Republic of San Marino
ta: சான் மெரினோ குடியரசு

en: Republic of Senegal
ta: செனகல் குடியரசு

en: Republic of Serbia
ta: செர்பிய குடியரசு

en: Republic of Seychelles
ta: சீசெல்சு குடியரசு

en: Republic of Sierra Leone
ta: செய்ரோ லியோன் குடியரசு

en: Republic of Singapore
ta: சிங்கப்பூர் குடியரசு

en: Republic of Slovenia
ta: ச்லோவேனியா குடியரசு

en: Republic of South Africa
ta: தெற்கு ஆப்ரிக்கா குடியரசு

en: Republic of South Sudan
ta: தெற்கு சூடான் குடியரசு

en: Republic of Suriname
ta: சூரினாம் குடியரசு

en: Republic of Tajikistan
ta: தசிக்கிசுதான் குடியரசு

en: Republic of Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டோபேகோ குடியரசு

en: Republic of Tunisia
ta: துனீசியா குடியரசு

en: Republic of Türkiye
ta: துருக்கியே குடியரசு

en: Republic of Uganda
ta: உகாண்டா குடியரசு

en: Republic of Uzbekistan
ta: உச்பெகிச்தான் குடியரசு

en: Republic of Vanuatu
ta: வனாட்டு குடியரசு

en: Republic of Yemen
ta: யேமன் குடியரசு

en: Republic of Zambia
ta: சாம்பிய குடியரசு

en: Republic of Zimbabwe
ta: சிம்பாப்வே குடியரசு

en: Republic of the Congo
ta: கொங்கோ குடியரசு

en: Republic of the Gambia
ta: கம்பிய குடியரசு

en: Republic of the Marshall Islands
ta: மார்செல் தீவுகள் குடியரசு

en: Republic of the Niger
ta: நைகர் குடியரசு

en: Republic of the Philippines
ta: பிலிப்பைன்ச் குடியரசு

en: Republic of the Sudan
ta: சூடான் குடியரசு

en: Romania
ta: உருமேனியா

en: Russian Federation
ta: ரச்யன் கூட்டமைப்பு

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Rwandese Republic
ta: ருவாண்டா குடியரசு

en: Réunion
ta: ரீயூனியன்

en: Saint Barthélemy
ta: செயின்ட் பார்த்லெமி

en: Saint Helena, Ascension and Tristan da Cunha
ta: செயிண்ட் எலனா, அசென்சன் மற்றும் டிரிச்டன் டா குன்னா

en: Saint Kitts and Nevis
ta: செயிண்ட் கிட்சும் நெவிசும்

en: Saint Lucia
ta: செயிண்ட் லூசியா

en: Saint Martin (French part)
ta: செயின் மார்டின் (பிரெஞ்சு பகுதி)

en: Saint Pierre and Miquelon
ta: செயிண்ட் ப்யேர் அண்ட் மீகேலோன்

en: Saint Vincent and the Grenadines
ta: செயின்ட் வின்சென்ட் மற்றும் கிரினடின்ச்

en: Samoa
ta: சமோவா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Sao Tome and Principe
ta: சாவோ டொமே மற்றும் பிரின்சிப்பி

en: Saudi Arabia
ta: சவூதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனிகல்

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Seychelles
ta: சீசெல்சு

en: Sierra Leone
ta: சியேரா லியோனி

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Sint Maarten (Dutch part)
ta: செயின்ட் மார்ட்டின் (பிரெஞ்சு பகுதி)

en: Slovak Republic
ta: ச்லோவாக் குடியரசு

en: Slovakia
ta: சிலோவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சுலோவீனியா

en: Socialist Republic of Viet Nam
ta: வியட் நாம் சோசலிச குடியரசு

en: Solomon Islands
ta: சொலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென்னாப்பிரிக்கா

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
ta: தெற்கு யோர்சியா மற்றும் தெற்கு சண்ட்விச் தீவுகள்

en: South Korea
ta: தென் கொரிய

en: South Sudan
ta: தெற்கு சூடான்

en: Spain
ta: எசுபைன்

en: Sri Lanka
ta: இலங்கை

en: State of Israel
ta: இச்ரேல் நாடு

en: State of Kuwait
ta: குவைத் நாடு

en: State of Qatar
ta: கதார் நாடு

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Sultanate of Oman
ta: ஓமன் சுல்தானெட்

en: Suriname
ta: சுரிநாம்

en: Svalbard and Jan Mayen
ta: சவால்பார்ட் மற்றும் சன் மேயன்

en: Sweden
ta: சுவீடன்

en: Swiss Confederation
ta: ச்விச் கூட்டமைப்பு

en: Switzerland
ta: சுவிட்சர்லாந்து

en: Syria
ta: சிரியா

en: Syrian Arab Republic
ta: சிரியன் அரபு குடியரசு

en: Taiwan
ta: தாய்வான்

en: Taiwan, Province of China
ta: தாய்வான் சீன மாநிலம்

en: Tajikistan
ta: தசிக்கிசுதான்

en: Tanzania
ta: தன்சானியா

en: Tanzania, United Republic of
ta: டான்சானியா ஐக்கிய குடியரசு

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Timor-Leste
ta: திமோர்-லெச்டி

en: Togo
ta: டோகோ

en: Togolese Republic
ta: டோகோலீச் குடியரசு

en: Tokelau
ta: டோக்கெலாவ்

en: Tonga
ta: தொங்கா

en: Trinidad and Tobago
ta: டிரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta: துனீசியா

en: Turkmenistan
ta: துருக்மெனித்தான்

en: Turks and Caicos Islands
ta: துர்கசு கைகோசு தீவுகள்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Türkiye
ta: துருக்கியே

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: Union of the Comoros
ta: கோமொரொச் யூனியன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய முடியரசு

en: United Kingdom of Great Britain and Northern Ireland
ta: பிரிட்டிச் முடியரசு மற்றும் வடக்கு அயர்லாந்து

en: United Mexican States
ta: ஐக்கிய மெக்சிக நாடுகள்

en: United Republic of Tanzania
ta: டான்சானியா ஐக்கிய குடியரசு

en: United States
ta: ஐக்கிய அமெரிக்கா

en: United States Minor Outlying Islands
ta: ஐக்கிய நாடுகள் சிறு சுற்றியுள்ள தீவுகள்

en: United States of America
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடு

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உசுபெக்கித்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாட்டு

en: Venezuela
ta: வெனிசுவேலா

en: Venezuela, Bolivarian Republic of
ta: வெனிசூலா பொலிவேரியன் குடியரசு

en: Viet Nam
ta: வியட்னாம்

en: Vietnam
ta: வியட்நாம்

en: Virgin Islands of the United States
ta: அமெரிக்க நாடுகள் வெர்சின் தீவுகள்

en: Virgin Islands, British
ta: வெர்சின் தீவுகள், ப்ரிட்டீச்

en: Virgin Islands, U.S.
ta: வெர்சின் தீவுகள், யு.எச்.

en: Wallis and Futuna
ta: வலிசும் புட்டூனாவும்

en: Western Sahara
ta: மேற்கு சகாரா

en: Yemen
ta: யெமன்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: சிம்பாப்வே

en: the State of Eritrea
ta: எரிட்ரேயா மாநிலம்

en: the State of Palestine
ta: பாலச்தீன அரசு

en: Åland Islands
ta: எலந்து தீவுகள்
