iso_15924 - en to ta translation catalogue (226 entries)

en: (Small) Seal
ta: (சிறிய) முத்திரை

en: Adlam
ta: அட்லாம்

en: Afaka
ta: அபாக்கா

en: Ahom, Tai Ahom
ta: அஓம், தை அஓம்

en: Anatolian Hieroglyphs (Luwian Hieroglyphs, Hittite Hieroglyphs)
ta: அனடோலியன் ஐரோகிளிஃப்ச் (லுவியன் ஐரோகிளிஃப்ச், இட்டிட் ஐரோகிளிஃப்ச்)

en: Arabic
ta: அரபு

en: Arabic (Nastaliq variant)
ta: அரபு (நாச்டாலிக் மாறுபாடு)

en: Armenian
ta: ஆர்மீனியன்

en: Avestan
ta: அவெச்டன்

en: Balinese
ta: பாலினீச்

en: Bamum
ta: பாமம்

en: Bassa Vah
ta: பாச்சா வா

en: Batak
ta: படக்

en: Bengali (Bangla)
ta: பெங்காலி

en: Beria Erfe
ta: பெரியா எர்ஃப்

en: Bhaiksuki
ta: பெய்குகி

en: Blissymbols
ta: பிளிச்ம்போல்கள்

en: Book Pahlavi
ta: பாலவி புக்

en: Bopomofo
ta: போபோமோஃபோ

en: Brahmi
ta: பிராமி

en: Braille
ta: பிரெய்ல்

en: Buginese
ta: புகினீச்

en: Buhid
ta: புஇட்

en: Carian
ta: கரியன்

en: Caucasian Albanian
ta: காகசியன் அல்பேனிய

en: Chakma
ta: சக்மா

en: Cham
ta: சாம்

en: Cherokee
ta: செரோகி

en: Chisoi
ta: சிசோய்

en: Chorasmian
ta: கோராச்மியன்

en: Cirth
ta: சிர்த்

en: Code for inherited script
ta: பரம்பரை கைஉரைக்கான குறியீடு

en: Code for uncoded script
ta: எழுதப்படாத கைஉரைக்கான குறியீடு

en: Code for undetermined script
ta: தீர்மானிக்கப்படாத கைஉரைக்கான குறியீடு

en: Code for unwritten documents
ta: எழுதப்படாத ஆவணங்களுக்கான குறியீடு

en: Coptic
ta: வசம்

en: Cuneiform, Sumero-Akkadian
ta: கியூனிஃபார்ம், சுமோ-காக்காடியன்

en: Cypriot syllabary
ta: சைப்ரியாட் பாடத்திட்டம்

en: Cypro-Minoan
ta: சைப்ரோ-மினோவான்

en: Cyrillic
ta: சிரிலிக்

en: Cyrillic (Old Church Slavonic variant)
ta: சிரிலிக் (பழைய சர்ச் ச்லாவோனிக் மாறுபாடு)

en: Deseret (Mormon)
ta: டெசரேட் (மோர்மன்)

en: Devanagari (Nagari)
ta: தேவநாகரி (நாகரி)

en: Dives Akuru
ta: டைவ்ச் அகுரு

en: Dogra
ta: டோக்ரா

en: Duployan shorthand, Duployan stenography
ta: டுவோபிலன் சுருக்கெழுத்து, டுவோபிலன் ச்டெனோகிராபி

en: Egyptian demotic
ta: எகிப்திய டெமோடிக்

en: Egyptian hieratic
ta: எகிப்திய படிநிலை

en: Egyptian hieroglyphs
ta: எகிப்திய ஐரோகிளிஃப்ச்

en: Elbasan
ta: எல்பாசன்

en: Elymaic
ta: எல்மாயிக்

en: Ethiopic (Geʻez)
ta: எத்தியோபிக் (சீசெச்)

en: Garay
ta: கரே

en: Georgian (Mkhedruli and Mtavruli)
ta: சார்சியன் (Mkhedruli மற்றும் Mtavruli)

en: Glagolitic
ta: கிளாகோலிடிக்

en: Gothic
ta: கோதிக்

en: Grantha
ta: கிரந்தா

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Gujarati
ta: குசராத்தி

en: Gunjala Gondi
ta: குஞ்சலா கோண்டி

en: Gurmukhi
ta: குர்முகி

en: Gurung Khema
ta: குருங் கெமா

en: Han (Hanzi, Kanji, Hanja)
ta: ஆன் (ஆன்சி, காஞ்சி, அன்சா)

en: Han (Simplified variant)
ta: ஆன் (எளிமைப்படுத்தப்பட்ட மாறுபாடு)

en: Han (Traditional variant)
ta: ஆன் (பாரம்பரிய மாறுபாடு)

en: Han (Traditional variant) with Latin (alias for Hant + Latn)
ta: லத்தீன் உடன் ஆன் (பாரம்பரிய மாறுபாடு) (Hant + Latn இன் மாற்றுப்பெயர்)

en: Han with Bopomofo (alias for Han + Bopomofo)
ta: போபோமோஃபோவுடன் ஆன் (ஆன் + போபோமோஃபோவுக்கான மாற்றுப்பெயர்)

en: Hangul (Hangŭl, Hangeul)
ta: Hangul (Hangŭl, Hageul)

en: Hanifi Rohingya
ta: அனிஃபி ரோஇங்கியா

en: Hanunoo (Hanunóo)
ta: அனூனூ (அனூனோ)

en: Hatran
ta: அத்ரான்

en: Hebrew
ta: எபிரேய

en: Hiragana
ta: இரகனா

en: Imperial Aramaic
ta: இம்பீரியல் அராமைக்

en: Indus (Harappan)
ta: சிந்து (அரப்பன்)

en: Inscriptional Pahlavi
ta: கல்வெட்டல் பாலவி

en: Inscriptional Parthian
ta: கல்வெட்டல் பார்த்தியன்

en: Jamo (alias for Jamo subset of Hangul)
ta: சமோ (ஏங்கலின் சமோ துணைக்குழுவிற்கான மாற்றுப்பெயர்)

en: Japanese (alias for Han + Hiragana + Katakana)
ta: சப்பானிய (ஆன் + இரகானா + கட்டகனாவிற்கான மாற்றுப்பெயர்)

en: Japanese syllabaries (alias for Hiragana + Katakana)
ta: சப்பானிய பாடத்திட்டங்கள் (இரகானா + கட்டகனாவுக்கான மாற்றுப்பெயர்)

en: Javanese
ta: சாவானீச்

en: Jurchen
ta: சுர்ச்சன்

en: Kaithi
ta: கைதி

en: Kannada
ta: கன்னடா

en: Katakana
ta: கட்டகனா

en: Kawi
ta: காவி

en: Kayah Li
ta: கயா லி

en: Kharoshthi
ta: கரோச்டி

en: Khitan large script
ta: கிடன் பெரிய கைஉரை

en: Khitan small script
ta: கிடன் சிறிய கைஉரை

en: Khmer
ta: கெமர்

en: Khojki
ta: கோச்கி

en: Khudawadi, Sindhi
ta: குடாவாடி, சிந்தி

en: Khutsuri (Asomtavruli and Nuskhuri)
ta: குட்சூரி (அசோம்தவ்ருலி மற்றும் நுச்கூரி)

en: Kirat Rai
ta: கிராத் ராய்

en: Klingon (KLI pIqaD)
ta: கிளிங்கன் (கிளி பிகாட்)

en: Korean (alias for Hangul + Han)
ta: கொரிய (அங்குல் + ஆனுக்கான மாற்றுப்பெயர்)

en: Kpelle
ta: கபேல்லீ

en: Lao
ta: லாவோ

en: Latin
ta: லத்தீன்

en: Latin (Fraktur variant)
ta: லத்தீன் (ஃப்ரக்டூர் மாறுபாடு)

en: Latin (Gaelic variant)
ta: லத்தீன் (கேலிக் மாறுபாடு)

en: Leke
ta: லீக்

en: Lepcha (Róng)
ta: லெப்சா (ரோங்)

en: Limbu
ta: லிம்பு

en: Linear A
ta: நேரியல் எ

en: Linear B
ta: நேரியல் ஆ

en: Lisu (Fraser)
ta: லிசு (ஃப்ரேசர்)

en: Loma
ta: லோமா

en: Lycian
ta: லைசியன்

en: Lydian
ta: லிடியன்

en: Mahajani
ta: மஆசனி

en: Makasar
ta: மக்காசர்

en: Malayalam
ta: மலையாளம்

en: Mandaic, Mandaean
ta: மாண்டாயிக், மாண்டேயன்

en: Manichaean
ta: மனிச்சேயன்

en: Marchen
ta: மார்ச்சன்

en: Masaram Gondi
ta: மசராம் கோண்டி

en: Mathematical notation
ta: கணித குறியீடு

en: Mayan hieroglyphs
ta: மாயன் ஐரோகிளிஃப்ச்

en: Medefaidrin (Oberi Okaime, Oberi Ɔkaimɛ)
ta: மெடெஃபைட்ரின் (Oberi Okaime, அவர் ஒரு வாளி)

en: Meitei Mayek (Meithei, Meetei)
ta: Meitei mayek (meithei, meetei)

en: Mende Kikakui
ta: மெண்டே கிகாகுய்

en: Meroitic Cursive
ta: மெரோயிடிக் கர்சீவ்

en: Meroitic Hieroglyphs
ta: மெரோயிடிக் ஐரோகிளிஃப்ச்

en: Miao (Pollard)
ta: மியாவோ (பொல்லார்ட்)

en: Modi, Moḍī
ta: மோடி, மோ

en: Mongolian
ta: மங்கோலியன்

en: Moon (Moon code, Moon script, Moon type)
ta: சந்திரன் (சந்திரன் குறியீடு, சந்திரன் கைஉரை, சந்திரன் வகை)

en: Mro, Mru
ta: MRO, MRU

en: Multani
ta: முல்தானி

en: Myanmar (Burmese)
ta: மியான்மர் (பர்மீச்)

en: Nabataean
ta: நபாட்டேயன்

en: Nag Mundari
ta: நாக் முண்டாரி

en: Nandinagari
ta: நந்திநகரி

en: Naxi Dongba (na²¹ɕi³³ to³³ba²¹, Nakhi Tomba)
ta: நக்சி டோங்பா (na²¹ɕi³³ to³³ba²¹, Nakhi Tomba)

en: Naxi Geba (na²¹ɕi³³ gʌ²¹ba²¹, 'Na-'Khi ²Ggŏ-¹baw, Nakhi Geba)
ta: நக்சி கெபா (தி டிரச்ட் (தி எப்பேர் úʹ Áu', 'நா-'கி-'கி 20

en: New Tai Lue
ta: புதிய தை லூ

en: Newa, Newar, Newari, Nepāla lipi
ta: NEWA, NEWAR, NEWARI, NEPāla LIPI

en: Nyiakeng Puachue Hmong
ta: நயிஅகேங் பாசுஇ அமாங்

en: Nüshu
ta: nüshu

en: N’Ko
ta: N’ko

en: Ogham
ta: ஓகாம்

en: Ol Chiki (Ol Cemet’, Ol, Santali)
ta: ஓல் சிகி (ஓல் செமெட் ’, ஓல், சாண்டாலி)

en: Ol Onal
ta: ஓல் ஓனல்

en: Old Hungarian (Hungarian Runic)
ta: பழைய அங்கேரியன் (அங்கேரிய ரூனிக்)

en: Old Italic (Etruscan, Oscan, etc.)
ta: பழைய சாய்வு (எட்ருச்கான், ஆச்கான், முதலியன)

en: Old North Arabian (Ancient North Arabian)
ta: பழைய வட அரேபிய (பண்டைய வட அரேபிய)

en: Old Permic
ta: பழைய பெர்மிக்

en: Old Persian
ta: பழைய பாரசீக

en: Old Sogdian
ta: பழைய சோக்டியன்

en: Old South Arabian
ta: பழைய தென் அரேபிய

en: Old Turkic, Orkhon Runic
ta: பழைய துர்கிக், ஓர்கோன் ரூனிக்

en: Old Uyghur
ta: பழைய உய்குர்

en: Oriya (Odia)
ta: ஒரியா (ஒடியா)

en: Osage
ta: ஓசேச்

en: Osmanya
ta: ஒச்மண்யா

en: Pahawh Hmong
ta: பஆவ் அமாங்

en: Palmyrene
ta: பால்மிரீன்

en: Pau Cin Hau
ta: பாவ் சின் ஆவ்

en: Phags-pa
ta: ஃபாக்ச்-பா

en: Phoenician
ta: ஃபீனீசியன்

en: Proto-Cuneiform
ta: ப்ரோட்டோ-கியூனிஃபார்ம்

en: Proto-Elamite
ta: புரோட்டோ-எலமைட்

en: Proto-Sinaitic
ta: ப்ரோட்டோ-சினைடிக்

en: Psalter Pahlavi
ta: சால்டர் பாலவி

en: Ranjana
ta: ரஞ்சனா

en: Rejang (Redjang, Kaganga)
ta: ரெசாங் (ரெட்சாங், ககங்கா)

en: Reserved for private use (end)
ta: தனியார் பயன்பாட்டிற்காக ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது (முடிவு)

en: Reserved for private use (start)
ta: தனியார் பயன்பாட்டிற்காக ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது (தொடக்க)

en: Rongorongo
ta: ரோங்கோரோங்கோ

en: Runic
ta: ரூனிக்

en: Samaritan
ta: சமாரியன்

en: Sarati
ta: சரதி

en: Saurashtra
ta: சௌராச்டிரா

en: Sharada, Śāradā
ta: சரதா, சரதா

en: Shavian (Shaw)
ta: சாவியன் (சா)

en: Shuishu
ta: எச் பின்னூட்டம்

en: Siddham, Siddhaṃ, Siddhamātṛkā
ta: சித்தாம், சித்தா, சித்தமாத்தே

en: Sidetic
ta: சைட்டிக்

en: SignWriting
ta: கையொப்பமிடுதல்

en: Sinhala
ta: சிங்களம்

en: Sogdian
ta: சோக்டியன்

en: Sora Sompeng
ta: சோரா சோம்பெங்

en: Soyombo
ta: சோயோம்போ

en: Sundanese
ta: சுந்தானியர்கள்

en: Sunuwar
ta: பெயர்

en: Syloti Nagri
ta: சைலோடி நகரி

en: Symbols
ta: குறியிடுகள்

en: Symbols (Emoji variant)
ta: சின்னங்கள் (ஈமோசி மாறுபாடு)

en: Syriac
ta: சிரியாக்

en: Syriac (Eastern variant)
ta: சிரியாக் (கிழக்கு மாறுபாடு)

en: Syriac (Estrangelo variant)
ta: சிரியாக் (எச்ட்ராங்கெலோ மாறுபாடு)

en: Syriac (Western variant)
ta: சிரியாக் (மேற்கத்திய மாறுபாடு)

en: Tagalog (Baybayin, Alibata)
ta: டாக்லாக் (பேபாயின், அலிபாடா)

en: Tagbanwa
ta: தாக்பன்வா

en: Tai Le
ta: தை லே

en: Tai Tham (Lanna)
ta: தை தாம் (லன்னா)

en: Tai Viet
ta: தை வியட்

en: Tai Yo
ta: தை யோ

en: Takri, Ṭākrī, Ṭāṅkrī
ta: தக்ரி, தாக்ரி, தான்க்ரி

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Tangsa
ta: டாங்க்சா

en: Tangut
ta: டங்குட்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Tengwar
ta: டெங்வார்

en: Thaana
ta: தானா

en: Thai
ta: தாய்

en: Tibetan
ta: திபெத்திய

en: Tifinagh (Berber)
ta: டிஃபினாக் (பெர்பர்)

en: Tirhuta
ta: டிரிஊதா

en: Todhri
ta: கூடை

en: Tolong Siki
ta: தயவுசெய்து சிகி

en: Toto
ta: டோடோ

en: Tulu-Tigalari
ta: துளு-திகலரி

en: Ugaritic
ta: உகாரிடிக்

en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
ta: ஒருங்கிணைந்த கனேடிய பழங்குடி பாடத்திட்டங்கள்

en: Vai
ta: வாய்

en: Visible Speech
ta: புலப்படும் பேச்சு

en: Vithkuqi
ta: வித்குயி

en: Wancho
ta: வாஞ்சோ

en: Warang Citi (Varang Kshiti)
ta: வாராங் சிட்டி (வராங் க்சிட்டி)

en: Woleai
ta: வோலாய்

en: Yezidi
ta: யெசிடி

en: Yi
ta: யி

en: Zanabazar Square (Zanabazarin Dörböljin Useg, Xewtee Dörböljin Bicig, Horizontal Square Script)
ta: Zanabazar சதுக்கம் (Zanabazarin Dörböljin Useg, Xewtee Dörböljin Bicig, கிடைமட்ட சதுர ச்கிரிப்ட்)
